ดูหนึ่งข้อความ
Old 02 มีนาคม 2010, 20:14
Tanat's Avatar
Tanat Tanat ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Tanat is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ เทพแห่งคณิตศาสตร์ตัวจริง View Post
ยินดีด้วยน่ะครับ พรุ่งนี้มีนัดกันอีกแล้ว (แถวสะพานพุทธ)

คุณเทพแห่งคณิตตัวจริง ผมขอโทษด้วยครับ ผมมาดูที่เวปของสวนใหม่ดูแล้ว เขาเปลี่ยนวันรายงานตัว เป็นวันศุกร์ที่ 5 มีนาคม ครับ ไม่ใช่วันที่ 3 มีนาคม แล้วครับ ตรวจสอบความถูกต้องอีกทีน่ะครับ

03 มีนาคม 2010 07:56 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Tanat
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้