ดูหนึ่งข้อความ
Old 06 มิถุนายน 2006, 19:17
Exceeder's Avatar
Exceeder Exceeder ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

Exceeder is on a distinguished road
Post ตัวตนของ Mathcenter

เอ่อ ทำไมจึงไม่ผลักดันให้ Mathcenter มีตัวตนขึ้นมาล่ะครับ
เช่น ทำให้ Mathcenter เป็นชมรมคนรักคณิตศาสตร์แห่งประเทศไทยได้ไหม
หรือว่าแค่เป็นศูนย์รวมคนรักคณิตศาสตร์ก็ยังดีอ่ะครับ
จะทำให้มีแหล่งดีๆที่จะหาข้อมูลเกี่ยวกับคณิตได้อย่างจริงจัง
เห็นบอกกันว่าเว็บที่ดีๆแบบนี้หายากในประเทศไทยอ่ะครับจะได้ได้เป็นตัวอย่างแก่เว็บอื่นๆ

ขอคำชี้แจงด้วยครับ

(คณิตยิ่งคิดยิ่งสนุก)