หัวข้อ: Marathon - Primary # 2
ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 มิถุนายน 2010, 14:52
Tanat's Avatar
Tanat Tanat ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Tanat is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ banker View Post
ถ้าเป็นรูปนี้ จะเป็นไปได้ไหมครับ

Attachment 3192

เริ่มจากลากเส้นสีม่วงให้เกิดมุมดังกล่าว
มุม CEA = 80 องศา

ถูกต้องแล้วครับ คุณลุง

ปล.) ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาเลยครับ ปล่อยให้คุณลุงตอบอย่างเมามันเลยอ่ะครับ (ครั้งนี้แอบเข้ามาเงียบๆ รีบพิมพ์เสร็จปุ๊ป ส่งปั๊บ ไม่ให้ไหวตัวทัน เดี๋ยวคุณลุงรีบตอบก่อน "พุงปลาตัวนี้เนื่อนุ๊ม นุ่ม" + 555)

28 มิถุนายน 2010 15:02 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Tanat
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้