ดูหนึ่งข้อความ
Old 23 กุมภาพันธ์ 2009, 16:05
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ คุณชายน้อย View Post
ครับผม จะได้ ความยาวด้าน AB = $\sqrt{129}$ = 11.3578 หน่วย (Confirm...) รีบไปหน่อย เพราะมึนตั้งแต่เมื่อวาน
ถ้าถึงขนาดบอกว่า confirm ก็คงไม่กล้าว่าผิดแล้วละครับ ผมก็เชื่อว่าคุณชายน้อยรีบแน่นอน เพราะดูจากการตอบกระทู้ต่างๆแล้ว ต้องบอกว่าไม่ธรรมดาจริงๆ หรือบอกได้เลยว่าเป็นประเภทไม่ติดดินจริงๆ (ผมหมายถึงความรู้ระดับเซียนเหยียบเมฆ)
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้