ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 พฤษภาคม 2011, 16:18
nongtum's Avatar
nongtum nongtum ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nongtum is on a distinguished road

จะลงโจทย์ที่ใช้เนื้อหาดังกล่าวในระดับไหนครับ

ถ้าลงของม.ปลาย หรือระดับโอลิมปิก ก็พอกล้อมแกล้มได้อยู่ แต่ถ้าเป็นของ ม.ต้น คงต้องพิจารณาเป็นข้อๆไปครับ
(แต่ส่วนมากถ้าเนื้อหามันไม่หลุดกรอบที่ม.ต้นจะทำได้ ผมก็มักจะหยวนๆให้นะ)
ยังไงๆก็ลองลงโจทย์พร้อมวิธีทำมาก่อนละกันครับ

ส่วนสุดท้ายจะได้ใช้ในระดับไหนอย่างไร จะตัดสินใจอีกทีตอนคัดโจทย์ครับ

Stay Hungry. Stay Foolish.
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้