ดูหนึ่งข้อความ
Old 08 พฤษภาคม 2005, 16:53
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Cool

เพิ่งว่างมาดูครับ. ขอบคุณน้อง Rovers มากที่ขยันพิมพ์ลงมาให้ และ ก็ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับข้อสอบที่จะ scan มาให้ (ถ้ามีเฉลยด้วยก็เจ๋งครับ. ฮิ ๆ )

ถ้าน้องยังอยู่ที่อุบล ฯ พี่แนะนำให้ไปหาโรตีใส่กล้วยหอมมาลองกินดูครับ. เด็ดมากขอบอก พี่เคยกินตอนไปค่ายวิชาการตอน ปี 2 ขึ้นปี 3 เขาเอากล้วยหอมค่อนข้างสุกมาตีให้มันเละ ๆ แล้วไปใส่ในโรตี ทั้งหอมทั้งอร่อย หลังจากกลับจากอุบล ฯ ลองมาซื้อกินใน กทม. เหอ ๆ ไม่ได้เรื่องเลย.

My comments: ข้อ 2 วันที่ 2 รู้สึกว่าจะโหลนะครับ. จำได้คุ้น ๆ ว่าเห็นที่ไหนมาหลายทีแล้ว

เดี๋ยวผมจะลอง Attack ข้อ 6 วันที่ 2 เดี๋ยวนี้ล่ะ โจทย์ดูสวยดี ไม่คุ้นตาเลย
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้