ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 เมษายน 2010, 21:29
คนอยากเก่ง's Avatar
คนอยากเก่ง คนอยากเก่ง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

คนอยากเก่ง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ OLO View Post
อย่างนี้คนที่เค้าตั้งใจจริง 1000 กว่าคนมันก้อได้หมดอะสิครับหรือจะบอกว่ามีคุณตั้งใจจริงอยู่คนเดียว?
อย่างที่คุณ คusักคณิm ว่า ถ้าได้มันก็ดีไป แต่ถ้าไม่ได้เราก็ต้องพร้อมที่จะยอมรับมัน...
ครับ ต้องยอมรับมันครับ

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ คusักคณิm View Post
ถึงโอกาสได้ 99.99 % ก็ยังมีโอกาสไม่ได้ครับ
ผมคิดว่าคงไม่มีใครมันใจ เต็ม ร้อยว่าได้
คนเรามันพลาดกันได้นะครับ
เพราะฉะนั้นต้องตั้งใจ
ทำให้ดีที่สุด
ผมว่าก่อนวันสอบให้นั่งสมาธิ

28 เมษายน 2010 23:44 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้