ดูหนึ่งข้อความ
Old 11 พฤษภาคม 2009, 15:31
Mathcenter_story's Avatar
Mathcenter_story Mathcenter_story ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

Mathcenter_story is on a distinguished road
Send a message via MSN to Mathcenter_story
Talking

โตขึ้นอยากเป็นอะไร???
กันบ้างล่ะครับ ( อาชีพนะครับ )

ผมน่ะ อยากเป็นหมอครับ ( จะได้รักษาคนไข้ให้เป็มกำลังของชาติต่อไปครับ)

11 พฤษภาคม 2009 21:28 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้