ดูหนึ่งข้อความ
Old 05 กุมภาพันธ์ 2010, 19:48
Tanat's Avatar
Tanat Tanat ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Tanat is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ ยักษ์ใจดี View Post
ป้าเข้าตามนี้แล้วจ้าเห็นรายการ ที่ 0511 วันที่ 27-01-2553 รายการ ประกาศผลสอบแข่งขันทางวิชาการ ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ประจำปี 2553 (โรงเรียนเอกชนทุกโรงเรียน) (Zip file)
แต่เปิดตูไม่ได้จ้า แนะนำคนแก่ด้วยจ้ะ
เครื่องคอมพิวเตอร์ของคุณป้ายักษ์ใจดีมีโปรแกรมแก้ Zip File หรือเปล่าครับ
ถ้าเครื่องคอมพิวเตอร์ของคุณป้าไม่มีโปรแกรม เดี๋ยวผมจะแนบประกาศหน้าน้ันให้ครับ
ว่าแต่ลูกหรือหลานคุณป้า สอบวิชาคณิตหรือวิทย์ครับ ระดับประถมหรือมัธยมต้น โรงเรียนอะไรครับ ?
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้