ดูหนึ่งข้อความ
Old 23 สิงหาคม 2008, 09:44
Puriwatt's Avatar
Puriwatt Puriwatt ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

Puriwatt is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ owlpenguin View Post
คุณ RoSe-JoKer : "ผมก็ไม่ติดครับ เซงจริงๆผมว่าผมทำได้ค่อนข้างเยอะนะเนี่ย 55+ "
คุณ owlpenguin : "คุณ RoSe-JoKer ออกจะเทพขนาดนี้ ทำไมไม่ติดล่ะครับ

ป.ล. การไซโค กลายเป็นสิ่งที่ขาดไม่ได้สำหรับเด็กเลขทุกคนไปแล้วหรือนี่... "
มีทางเดียวที่คุณ RoSe-JoKer จะสอบติด ก็คือเข้าร่วมการสอบกับน้องช่วงชั้นที่ 3

ต้องใช้วิธีการลดอายุ ,สมัครเรียนม.ต้นใหม่ และปักชื่อโรงเรียน จึงจะมีสิทธิ์เข้าสอบอะครับ

ล้อเล่นนะครับ คงจะไม่ว่ากัน
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้