หัวข้อ: PAT3 ครับ
ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 กรกฎาคม 2009, 13:43
~king duk kong~'s Avatar
~king duk kong~ ~king duk kong~ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

~king duk kong~ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ sarun_morn View Post
1. คลองแสนแสบกว้าง 60 เมตร นาย ก. ประเมินว่าต้องใช้แรงพายเรือเร็ว 25 เมตรต่อวินาที นาย ก.ใช้เวลา 3 นาที ความเร็วของน้ำในคลองเป็นเท่าไร
แรงพายนี่ 25 เมตรต่อวินาทีหรอครับ?
ถ้าเป็น 25 เมตรต่อนาที ผมได้ ความเร็วน้ำคลอง 5 เมตรต่อนาทีครับ