ดูหนึ่งข้อความ
Old 05 กันยายน 2010, 13:20
คนอยากเก่ง's Avatar
คนอยากเก่ง คนอยากเก่ง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

คนอยากเก่ง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ The Sun Will Set For You View Post
ผมจำได้บางข้อนะครับ

1. จงหาสัมประสิทธิ์ของ $x^3 ในการกระจาย (x-2)^5$
2.ประโยคภาษาต่างประเทษภาษาหนึ่งเขียนว่า "SPORG KRIPS PLOUT" หมายความว่า "เฝ้าดูระวังพายุ" อีกประโยคหนึ่งเขียนว่า "KLOG MING KRIPS" หมายความว่า "เตรียมพร้อรับพายุ" และอีกประโยคหนึ่งเขียนว่า "BARAX PLOUT DUNIS" หมายความว่า "ระวังเรือเล็ก" ถามว่า "SPROG" หมายความว่าอะไร
-80 หรอครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้