ดูหนึ่งข้อความ
Old 18 กันยายน 2016, 21:44
Dab Dab ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

Dab is on a distinguished road

ถ้ามาเกรียนเฉยๆผมว่าอ่านละมันส์ดีฮาดี ชอบ สู้ๆครับ 555

แต่ถ้าคิดว่ามีปัญญาพิสูจน์จริงๆ อันนี้น่ากลัวครับ แนะนำให้ไปพบจิตแพทย์ หรือดมกาวให้น้อยลง คุณเหมือนมีอาการทางประสาทอ่อนๆ
1.ปากบอกมีปัญญาพิสูจน์ 2 ทฤษฎีในตำนาน มั่นใจว่าถูก 100% แต่พอโดนซักเรื่องพื้นๆบอกเรียนเลขมาน้อย แค่ 4 ตัว พื้นฐานไม่ดี =*=
2.เคยบอกว่าส่ง endorse ไปแล้วกำลังรอตอบ ไปมาๆอยู่ๆมาบอกไม่กล้าส่ง ถามคุณ picmy เรื่องขั้นตอนในการ endorse ซะงั้น ...........
3.คนถาม hint ก้อเปรยๆอะไรวกไปวนมา จะว่ากลัวคนขโมยผลงานก้อไม่ใช่ เพราะตอบคนอื่นเหมือนถามตัวเอง อ่านละมึนๆ โดนซักหนักๆไปๆมาๆ ไม่เอาละ ไปพิสูจน์รีมันนดีกว่า ไม่น่ายาก อยากได้เงินล้านจุง อิอิอิ ประสาท

หวังว่าจะเป็นกรณีแรกนะครัช

18 กันยายน 2016 21:46 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Dab
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้