ดูหนึ่งข้อความ
Old 25 กันยายน 2016, 10:48
Thgx0312555's Avatar
Thgx0312555 Thgx0312555 ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

Thgx0312555 is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ อัจฉริยะ View Post
อันนี้ไม่ใช่ของผมหรอกครับ แต่เท่าที่ดูผมว่ามันผิดนะ อ่านแล้วแปลกๆ

ของผมความยาวก็ประมาณนี้
ไปว่าของคนอื่นผิดโดยเหตุผลที่ว่ามันแปลกๆก็แย่พอๆกับที่คนอื่นเค้าบอกว่าของคุณผิดโดยที่ยังไม่ได้ดูแหละ
แต่ก็ไม่เป็นไรนะครับ อยากให้โพสต์ link ที่คุณอัพโหลดมาเลย
ถึงบอกว่าไม่โพสต์แล้วให้ไปหาเอง มันก็ไม่มีหลักฐานมายืนยันว่านั่นเป็นของคุณอยู่ดี

ถ้าไม่โพสมีแต่คุณจะโดนด่าเปล่าๆ ก็เหมือนที่คุณโดนปลุกกระทู้ขึ้นมาแล้วโดนด่าก็เพราะคุณบอกว่าคุณจะโพสต์แต่ไม่โพสต์ซะที