ดูหนึ่งข้อความ
Old 26 กันยายน 2016, 12:03
อัจฉริยะ อัจฉริยะ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

อัจฉริยะ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Aquila View Post
โธ่... ตอบช้าจริง อยากอ่านแล้วนะครับเนี่ย

ก็ไหนบอกคุณ Dab ไปแล้วไงว่าตีพิมพ์ออนไลน์ไปแล้ว

รีบๆเอามาให้อ่านซักทีสิครับ .....

เอาชื่อของคุณมาให้ผม search ก็ยังดี มั่นใจว่าถูกไม่ใช่รึ ? ?

หรือคุณมาเจอที่ผิดของคุณทีหลัง เลยไม่กล้าโพสต์แล้ว ? ? ?

ถ้าเป็นแบบนั้นก็ไม่เป็นไร ผมก็ยังอยากอ่านอยู่ดี ฝีมือคนไทยด้วยกันอะ

ผิดได้ไม่เป็นไรหรอกครับ รีบๆหน่อยก็ดีนะครับ ทุกๆคนกำลังรออ่านอยู่

กระทู้คนดูเป็นหมื่นแล้ว .... ผิดก็ไม่เป็นไร เพราะมันแสดงถึงความตั้งใจ OK มั้ย ?

คุณเดาถูกแล้วครับ ผมมาเจอผิดทีหลังจริงๆ วิธีที่ผมคิดมาแทบตาย วาดกราฟ แต่สุดท้ายไปต่อไม่ได้ เลยล้มเลิกวิธีนั้นไป

เลยมาคิดวิธีใหม่ สั้นกว่าเดิมมากๆ ผมใช้ชื่อ paper ว่า The shortest proof in the world of The Fermat's Last Theorem

ผมเพิ่งอัพไปใหม่เมื่อกี้ครับ ไม่เกิน 2 วัน เดี๋ยวเอามาลงให้ดูกันครับ