ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 กันยายน 2016, 11:24
อัจฉริยะ อัจฉริยะ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

อัจฉริยะ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ otakung View Post
ได้เห็นแล้วครับ ทำแบบนี้ตั้งแต่แรกก็จบแล้วครับ ผิดถูกผมเฉย ๆ (ก็ค่อยแก้กันไป) อย่างน้อยก็มีความพยายามที่จะทำจริง ๆ ไม่ได้โม้อย่างเดียว
พอดีผมติดงานประจำ มันยุ่งมาก เลยเจียดเวลามาทำตรงนี้ได้ไม่เต็มที่

แต่ช่วงนี้บริษัทผมหยุดยาวหลายวัน เลยมีเวลาว่างมาอัพให้ดูกันครับ

ถ้าให้จะให้ดี ช่วยติชมบทพิสูจน์ผมด้วยก็ดีนะครับ เพื่อการปรับปรุงที่ดียิ่งขึ้น