ดูหนึ่งข้อความ
Old 14 กันยายน 2009, 14:11
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road

ก็เอาเมาส์กดล่ะครับ ผมแสดงด้วยรูปแล้วกันนะครับ

Name:  detail.GIF
Views: 2755
Size:  26.3 KB

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Puriwatt View Post
บางครั้งลิงค์ข้อสอบบางชุดอาจจะหมดอายุ และถ้าผมมีเก็บไว้มักจะเอามาแปลงไฟล์ให้มีขนาดไม่เกิน 50KB แล้วลงให้ใหม่(เป็นการถาวร)
แต่รู้สึกว่าทำให้กระทู้มันยาวเกินไป

ถ้าเป็นไปได้ช่วยย้ายไปลงแทนรูปที่หมดอายุแล้วลบของผมออกด้วยครับ กระทู้จะได้สั้นลงและเป็นการให้เกียรติผู้ที่นำมาลงท่านแรกด้วยครับ
รบกวนคุณ Puriwatt pm บอก link ผู้พิทักษ์กฎของเราที่ออนไลน์บ่อย ๆ ด้วยครับ ว่าเป็นที่หัวข้อไหนจะได้เข้าไปแก้ไขได้
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้