ดูหนึ่งข้อความ
Old 21 มิถุนายน 2012, 00:01
ยังห่างไกลจากความเป็นเทพ's Avatar
ลมปราณบริสุทธิ์

ยังห่างไกลจากความเป็นเทพ is on a distinguished road

@อยากเก่งคณิตศาสตร์ครับ ขอโทษด้วยครับ เขียนใน ipad ได้เท่านี้จริงๆครับ หาปากกาไม่เจอ

@cardinopolynomial คุณพยายามขั้นสุดยอดครับ นับถือในความพยายาม

@กระบี่เดียวดายแสวงพ่าย ถ้ามีเงือนไข p+q+r = 0 แล้วช่วยได้มากเลยครับ จะได้ตัวส่วนเท่ากันหมด แต่ผมจัดตุวเศษไม่หลุดอ่ะครับ T^T