หัวข้อ: modulo
ดูหนึ่งข้อความ
Old 16 กันยายน 2011, 02:57
nongtum's Avatar
nongtum nongtum ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nongtum is on a distinguished road

งั้นก็ลองทำมาให้ดูก่อนส่งอาจารย์สิครับ (ออกแรงอีกสักนิดนะ) ข้อนี้อาจดูยากกว่าแบบฝึกหัดพื้นฐาน แต่ไม่ยากเกินความพยายามครับ

พิมพ์สัญลักษณ์ไม่เป็นก็เขียนกับมือแล้วส่งเป็นไฟล์ภาพมาแปะบนบอร์ดก็ได้ จะได้ช่วยแนะนำได้ว่าน่าจะแก้ จะเพิ่มตรงไหน ถ้าแบบนั้นผมยินดีช่วยนะ
ผมทำให้ดู ผมรู้เรื่องแน่ๆ แต่คนทำเขียนส่งไม่รู้ว่าตัวเองเขียนอะไรไปจะมีประโยชน์ไหมครับ ไม่ว่าจะเป็นเหตุเร่งด่วนแค่ไหนก็เถอะ
อีกอย่าง ได้มาง่ายๆ ก็จะไม่เกิดการเรียนรู้อันใด มิเช่นนั้นแล้วท่านจะเรียนเพื่อเหตุใด

ปล. ในข้อตกลงของเวบบอร์ดก็มีบอกนะ ว่าที่นี่ไม่ใช่ที่บริการสอนหรือเฉลยการบ้าน
ผู้ตอบแต่ละคนตอบด้วยความสมัครใจตามที่เวลาและความสามารถในขณะนั้นอำนวย
(ว่าจะไม่พูด แต่ขอสักนิดนึง...)

Stay Hungry. Stay Foolish.
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้