ดูหนึ่งข้อความ
Old 09 สิงหาคม 2009, 20:54
~king duk kong~'s Avatar
~king duk kong~ ~king duk kong~ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

~king duk kong~ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ picmy View Post
ผมว่าข้อนี้คิดได้หลายแบบนะ
ผมขออนุญาตคิดแบบตลกๆนะว่า ถ้าเราวิ่งในสนามแข่งที่วนมาเจอกันได้ ก็อาจเกิดการวิ่งน็อครอบกันได้ ดังนั้น คนใดก็แล้วแต่ที่ไม่ใช่คนสุดท้าย ต่างก็มีโอกาสวิ่งแซงคนสุคท้า่ยได้ทั้งนั้น
แต่ว่าถึงคุณวิ่งแซงคนสุดท้ายได้ ลำดับของคุณก็อยู่เท่าเดิมนั่นแหละ ไม่เปลี่ยนแปลงหรอก(อย่างเช่นว่า ถ้าคุณเป็นที่ ๒ ในการวิ่ง ตราบใดที่คุณยังวิ่งแซงคนที่ได้ที่ ๑ ไม่ได้ ถึงคุณจะวิ่งแซงคนสุดท้ายได้(น็อครอบคนสุดท้าย) คุณก็ยังอยู่ที่ ๒ ตามเดิมนั่นแหละ)
รอบคอบจังเลยนะครับ