ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 สิงหาคม 2005, 20:59
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Smile

คุณ NongTum ทำตกข้อ 15 ไปหรือเปล่าครับ. สุดยอดมากทำได้เกือบหมดเลย เดี๋ยว My Maths เล่ม 8 นี้ว่าจะลงผลสอบของปีนี้ที่เด็กเราไปสอบมาเมื่อเดือน ก.ค. ครับ เห็นคุณ punk ซึ่งไปช่วยติวเด็กคนหนึ่งไปสอบบอกว่าข้อสอบปีนี้ มีเรื่องตรีโกณออกด้วย ไม่รู้ว่าจริงหรือเปล่า

ปล. ใครมีความสามารถหาข้อสอบของปีนี้มาได้ก็ดีนะครับ. ผมยังไม่ได้ลองหาดูเลยอยากเ็ห็นเหมือนกันว่ามีตรีโกณจริงหรือเปล่า
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้