ดูหนึ่งข้อความ
Old 15 มกราคม 2007, 03:32
warut warut ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

warut is on a distinguished road
Smile

นี่ก็เข้ากลางเดือนแล้ว (ไม่เกี่ยวกับเรื่องหวยออกนะครับ ) แต่ก็ยังไม่มีใครแจ้งความประสงค์ที่จะรับรางวัล ผมไม่มั่นใจว่าเป็นเพราะไม่มีใครอยากได้ หรือว่ายังลังเลอยู่ ถ้าปล่อยไปอย่างนี้เรื่อยๆ เรื่องมันก็จะคาราคาซัง ทำให้ผมไม่สามารถปิดรายการได้ซักที ดังนั้นผมจึงขอเปลี่ยนกติกาครับ เอาเป็นว่าผมให้เวลาต่อไปถึง 23:59 น. ของวันอาทิตย์ที่ 21 มกราคม 2550 (เวลาประเทศไทยตามมาตรฐานของเว็บบอร์ดนี้) ใครก็ตามที่เคยร่วมเล่นและมีคะแนนมากกว่า 0 คะแนนจะมีสิทธิ์รับรางวัล 1 รางวัล โดยคนที่เข้ามาโพสต์บอกก่อน (ไม่เกี่ยวกับคะแนนมากคะแนนน้อย) ก็จะได้ของชิ้นนั้นไป เลือกแล้วเลือกเลยเปลี่ยนใจไม่ได้นะครับ และต้องส่ง pm บอกชื่อ-ที่อยู่ในประเทศไทย ที่จะใช้ส่งของรางวัลไปให้ตามมาภายในครึ่งชั่วโมงด้วยครับ ถ้าภายในครึ่งชั่วโมงผมยังไม่ได้รับ pm คุณก็จะไม่มีสิทธิ์รับของรางวัลใดๆในรายการนี้อีกแล้ว และคนอื่นก็จะกลับมามีสิทธิ์เลือกของชิ้นนั้นได้อีก ถ้าของหมดก็คือจบ แต่ถ้าหมดเวลาแล้วของยังไม่หมด ผมก็จะได้เก็บของเสียที คงเข้าใจกันแล้วนะครับ เอาล่ะเริ่มได้เลยครับ

21 มกราคม 2007 16:58 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ warut
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้