หัวข้อ: เรขาคณิต
ดูหนึ่งข้อความ
Old 21 มิถุนายน 2014, 20:55
Scylla_Shadow's Avatar
Scylla_Shadow Scylla_Shadow ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

Scylla_Shadow is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ lek2554 View Post
สัน นับตรงไหนบ้างครับ

ขออนุญาตไปจิบน้ำชา กินขนมอีกครึ่งชิ้นที่เหลือก่อนนะครับ
อุ้ยตาย ว้ายกรี้ด ดิฉันเมา(น้ำชา)ค่ะ ขอบพระคุณที่ท้วงติงมาค่ะ

ปล. อย่าทานขนมอีกครึ่งชิ้นทีเหลือนะคะ ดิฉันทำมันตกพื้นไปแล้วเพื่อเสแสร้งความไฮโซค่ะ

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Thamma View Post
4(a+b+c) = 12
คําตอบติดลบ ค่ะ

ถ้าค่าที่คำนวณได้เป็นเช่นนั้นแล้ว คำตอบที่สมเหตุสมผลของข้อนี้คงไม่ใช่คำตอบที่ติดลบค่ะ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้