ดูหนึ่งข้อความ
Old 30 กันยายน 2009, 10:38
nooonuii nooonuii ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nooonuii is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ เอกสิทธิ์ View Post
ไม่เป็นไรครับ ไม่เหนื่อยเลยก็แค่ต้อง refresh ปรับบ่อย ๆ เพื่อคอยดูผลเท่านั้นเองครับ สนุกอีกต่างหาก ได้ทำอะไรใหม่ ก่อนนอน web นี้ทำให้กะลาของกระผมแตก ได้เจอแนวความคิดในการแก้ปัญหาทางคณิตศาสตร์ ใหม่ ๆ
ใช้ปุ่ม แสดงผลข้อความแบบรวดเร็ว สิครับ จะได้ไม่ต้องกด refresh บ่อยๆ และทำให้สามารถแก้ไขข้อความก่อนส่งได้ด้วย