ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 เมษายน 2012, 16:09
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Icon21

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ เคล็ดวิชา View Post
ผมเลือกไม่ถูกระหว่าง เพียว กับ แอพพาย อ่ะครับพี่ gon
โอ้! มีผู้กล้าถึงสองรายเลยหรือครับนี่

ถ้าเลือกไม่ถูกจริง ๆ ลองให้ฟ้าลิขิตดูสักครั้งสิครับ เช่น อาจจะตั้งปัญหาขึ้นมาว่า ถ้าเราไม่สามารถคิดว่าจะนำความรู้เรื่อง....ไปใช้ประยุกต์อย่างไรแบบที่ไม่ซ้ำกับคนอื่น ภายใน 10 วัน เราก็เลือกคณิตบริสุทธิ์แทน แต่ถ้าคิดออกก็เลือกเรียนคณิตประยุกต์ ไม่ก็ใช้การโยนเหรียญสุ่มอาจจะสักสิบครั้ง ว่าถ้าขึ้นหัวมากกว่าก้อยก็เรียนอย่างหนึ่งอะไรแบบนี้ครับ

ยังมีผู้กล้าซ่อนเร้นอยู่อีกหรือเปล่าครับ.

28 เมษายน 2012 16:10 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ gon
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้