ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 กรกฎาคม 2008, 20:54
EulerTle's Avatar
EulerTle EulerTle ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

EulerTle is on a distinguished road

ช่วยกรุณา post แนวตั้งได้ไหมครับรบกวนหน่อยเพราะผมต้องกลับหัวอ่านเลยครับแต่มีการคัดเลือกอีกรอบด้วยเหรอครับเห็นว่าคุณคuรักคณิm เคยมีการสอบที่โรงเรียนรอบหนึ่งแล้วไม่ใช่เหรอครับ โรงเรียนผมจะใช้เกณฑ์ว่าถ้าใครได้ลำดับดีก็จะได้โอกาสไปสอบมากเช่น ผมได้ที่ 1(ซึ่งจริงๆก็ใช่นะแหละ)หากมีสนามสอบต้องมีตัวแทน 2คนไปสอบ ผมกับคนที่ได้ลำดับที่ 2 จะได้ไป ถ้า3คน ผมกับลำดับที่2และ3จะได้ไป