ดูหนึ่งข้อความ
Old 03 มีนาคม 2011, 09:41
KOK KOK ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

KOK is on a distinguished road

ข้อสอบสสวท.ที่ออกแนวเขียนแบบนี้

คนที่ได้เหรียญทองในปีนี้ก็กวาดรางวัลมาแทบทั้งนั้นนะครับ

ไม่ว่าจะเป็น top 10 สิรินธรทั้งเดี่ยวและทีม

สมาคมคณิตศาสตร์ทั้งเดี่ยวและทีม

เพชรยอดมงกุฏ 10 คนสุดท้ายก็มีนะครับ

ดังนั้นถ้าเด็กพร้อมจริงไม่ว่าข้อสอบจะออกมาแนวไหน

เด็กกลุ่มนั้นก็ยังคงทำได้ โดยไม่จำเป็นต้องติวให้ตรงกับข้อสอบที่ออก

ส่วนเด็กที่เก่งมากบางคนแล้วพลาดในคราวนี้

ก็จะได้นำสิ่งที่พลาด เป็นจุดอ่อนที่ต้องแก้ไขปรับปรุง

เพื่อลงสู่สนามต่อๆไปนะครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้