ดูหนึ่งข้อความ
Old 05 เมษายน 2009, 21:59
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Ne[S]zA View Post
การเคลื่อนที่แบบโปรเจคไทล์หรอครับ (กำลังจาเรียนแล้วครับอิอิ)
ปล.อ่านโจทย์แล้วฮาดีครับ
โจทย์ถามฮาๆ อย่างนี้ ถ้าคิดไม่ออกหรือไม่อยากคิดให้ปวดหัวละก็ ผมแนะนำให้ตอบว่า ฉี่ด้วยอัตาเร็วเท่าไรก็ได้ เพราะตุ่นตัวน้อยนี้ใส่แพมเพอร์สมาครับ
ปล.เรื่องนี้นอกจากสอนเรื่องการเคลื่อนที่วิถีโค้งแล้วยังสอนให้รู้ว่าอย่าอั้นฉี่ไม่งั้นกระเพาะปัสสาวะอาจอักเสบได้
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้