หัวข้อ: Mwit VS. Triam
ดูหนึ่งข้อความ
Old 12 กุมภาพันธ์ 2010, 19:15
~king duk kong~'s Avatar
~king duk kong~ ~king duk kong~ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

~king duk kong~ is on a distinguished road
Default Mwit VS. Triam

ผมไปดูกระทู้เก่าๆมาบ้าง แต่มันก็เป็นความคิดเห็นในช่วงเวลานั้น มาช่วงนี้ ถ้าคุณติดทั้งสองที่ คุณจะไปที่ไหน (ไม่ต้องบอกนะครับ ว่ารอติดก่อน) หรือว่าอยู่ที่โรงเรียนเดิม ขอเหตุผลด้วยครับ อยู่ชั้นอะไรก็ได้ครับ ถ้าต่ำกว่าม.3ก็จะได้ตัดสินใจล่วงหน้า ถ้าเกินม.3ก็คิดเผื่อลูกหลานละกันนะครับ