ดูหนึ่งข้อความ
Old 03 สิงหาคม 2005, 02:35
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Exclamation ยึดครอง mathcenter.org !!!

หลังจากที่ผมเข้าระวังติดตามดูชื่อโดเมนอีก 2 ชื่อที่เหลือ คือ mathcenter.com กับ mathcenter.org มาเป็นยาวนาน ในที่สุดวันนี้ไม่กี่ชั่่วโมงที่ผ่านมา mathcenter.org ก็ว่างจนได้ .... เย่ !

แน่นอนว่าผมรีบปฏิบัติภารกิจยึดโดยฉับพลัน และ แล้วไม่ถึงครึ่งชั่วโมงที่ผ่านมา mathcenter.org ก็เสร็จผมเรียบร้อย เฮ้อ... เหนื่อย ตัวนี้ผมลองจดโดยใช้บริการจากต่างประเทศซึ่งสามารถจัดการเกี่ยวกับโดเมนได้ทุกอย่าง เดี๋ยวตอนนี้ว่าจะลองสั่งมัน Forward มาที่นี่ดู

บางคนอาจสงสัยว่าจะยึดไปทำไม คำตอบก็คือ ... โดเมนดี ๆ เราต้องรีบยึดไว้เพื่ออาจทำภารกิจอื่นในอนาคตครับ. โดเมนดี ๆ หลายอันเราถูกฝรั่งยึดครองมานาน โอกาสดี ๆ แบบนี้มีไม่มาก เมื่อมีต้องรีบใช้

อีกอย่างตอนนี้ผมว่าจะลองลงอะไรเล่น ๆ สนุก ๆ ตามประสาคนอยากทำอะไรหลาย ๆ อย่างด้วย.
เหลืออีกตัวเดียวเท่านั้นที่รอฝรั่งปล่อย...