ดูหนึ่งข้อความ
Old 08 สิงหาคม 2005, 00:41
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Cool

เปล่าครับ. ที่จดทะเบียนอันใหม่นี่มันถึงพร้อมด้วยองค์ประกอบหลายอย่าง อย่างแรกคือ โดเมนมันว่างพอดี อย่างที่สองอยากจะทดสอบการใช้เงินทางเน็ตผ่านพวก E-gold, paypal และ อย่างสุดท้ายเ้ป็นความฝันครับ อยากจะทำอภิมหาโปรเจ็คหลาย ๆ อย่าง ถ้าจำไม่ผิด
.net = องค์กรที่ไม่แสวงหาผลกำไร
.org = กลุ่มองค์กรอะไรสักอย่าง อนาคตเราจะมีโครงการตั้งกลุ่มนักคณิตศาสตร์ไทย มันจะสนุกระดับไหน 555 อันนี้ขอฝันไว้ก่อนครับ. และสุดท้าย
.com = ธุรกิจหาตังค์