ดูหนึ่งข้อความ
Old 10 พฤษภาคม 2009, 12:21
2rukrak 2rukrak ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

2rukrak is on a distinguished road
Send a message via MSN to 2rukrak
Default สนามสอบระดับประถม

เป็นสมาชิกใหม่ค่ะ อยากวางแผนเรื่องการศึกษาของลูกค่ะ ไม่ทราบว่าเค้าเริ่มมีสนามสอบกันตั้งแต่ประถมไหนค่ะ ลูกชายขึ้นป.1ค่ะ อยากให้เค้าชินสนามสอบ เค้าชอบอ่านหนังสือค่ะเกือบทุกประเภท สอบได้ที่1ด้วย เลยอยากทราบข้อมูลเรื่องสนามสอบ และระบบการเอนทรานในปัจจุบันค่ะ สมัยตัวเองยังให้เลือก5คณะอยู่เลย ได้ยินว่าสมัยนี้มี o-net a-net ซึ่งเราไม่รู้เลยอะค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้