ดูหนึ่งข้อความ
Old 21 มิถุนายน 2009, 17:18
Platootod Platootod ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

Platootod is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ GunUltimateID View Post
เหมือนผมเลย พอขึ้น ม ปลายงานปัญญาอ่อนเยอะมาก ต้องทำการบ้านไร้สาระตั้งเยอะ
ท่องสุขบัญญัติแห่งชาติ 10 ข้อ ที่ไม่รุจะท่องทำไม ท่องบทอาขยาน ซึ่งท่องไปเดี๋ยวก็ลืมแล้วยังท่องยากอีก ทั้งยังทำ powerpoint บ้าบอคอแตกอีกเป็นชุด วาดรูปศิลปะ รายงานพระเวสสันดร แถมยังต้องตัดเกรียนอีก ตรวจผมทั้งที่โรงเรียน ที่รด ที่ครูฝ่ายปกครอง แล้วก็ตรวจที่ครูแก่ๆในคาบอีก ทำโบรชัวท่องเที่ยว โดนบังคับไปดูโขนอีกครึ่งวัน วันเสาร์ก็ต้องโดนบังคับไปเรียนอีก แทบไม่ได้อ่านหนังสือเลย

ระบบ admission ก็ห่วยแตก เกรดเน่าก็ซวยอีกเลยต้องทนทำการบ้านไป
เหมือนผมเลยครับ
แต่ผมนี่ยิ่งกว่าพี่นิดหน่อยคือวันอาทิตย์คนเค้าจะต้องไปเรียนพิเศษแต่โรงเรียนบ้าบอคอแตกอะไรไม่รู้ให้ไปดูงานสังคม
ติ๊งต๊อง 3อาทิตย์ซ้อน ขู่ว่าจะตัดคะแนนและพี่แกก็ใส่งานนี้เข้าไป 10% ของเกรด
ถ้าเกรดเน่าก็ซวยสอบมหิดลไม่ได้อีกจะสอบสอวนแล้วโรงเรียนก็สั่งงานกันเข้าไป.........
คณิตที่โรงเรียนก็สอนอะไรไม่รู้ครับ
ตอนกลางวันแทนที่จะให้เด็กมีเวลาพักผ่อนก็ให้ต้องมาซ้อมสีอะไรไม่รุ้
ตอนนี้ผมหาทางขโมยข้อมูลของโรงเรียนอยุ่จะเอามาแบล็คเมล์อ่ะครับ
ผมเซ็งมากๆๆๆๆๆๆๆๆถึงมากที่สุดเลยครับ

21 มิถุนายน 2009 17:19 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Platootod
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้