หัวข้อ: ถามหน่อยนะ
ดูหนึ่งข้อความ
Old 13 เมษายน 2008, 21:00
DoUbLe_jOoN's Avatar
DoUbLe_jOoN DoUbLe_jOoN ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

DoUbLe_jOoN is on a distinguished road

เรารู้แจ้งแดงแจ๋แล้วค่า ขอบคุณทุกคนที่สอนให้เรานะคะ
ขอบคุณม๊ากมากค่า (>/\<)

ตอบพี่Furryนะคะ อยู่เชียงรายค่ะ
เรื่องเรียนผ่านเน็ต เราไม่ได้เรียนผ่านเน็ตอย่างเดียว ทั้งวัน ทั้งคืน ทั้งปีนะคะ
เราเรียนผ่านหนังสือ เรียนผ่านข้อสอบ เรียนผ่านการสอบในหลายๆที่ เยอะแยะเลยค่ะ
จะว่าเรียนผ่านเน็ตเราไม่เหมาะก็คงใช่นะคะ - -"(กำลังรู้ตอนที่พี่บอก...)
อยู่เชียงรายนะคะ เชียงราย เชียงราย