หัวข้อ: ถามหน่อยนะ
ดูหนึ่งข้อความ
Old 13 เมษายน 2008, 21:27
LOSO's Avatar
LOSO LOSO ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าหยก

LOSO is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ DoUbLe_jOoN View Post
เรารู้แจ้งแดงแจ๋แล้วค่า ขอบคุณทุกคนที่สอนให้เรานะคะ
ขอบคุณม๊ากมากค่า (>/\<)

ตอบพี่Furryนะคะ อยู่เชียงรายค่ะ
เรื่องเรียนผ่านเน็ต เราไม่ได้เรียนผ่านเน็ตอย่างเดียว ทั้งวัน ทั้งคืน ทั้งปีนะคะ
เราเรียนผ่านหนังสือ เรียนผ่านข้อสอบ เรียนผ่านการสอบในหลายๆที่ เยอะแยะเลยค่ะ
จะว่าเรียนผ่านเน็ตเราไม่เหมาะก็คงใช่นะคะ - -"(กำลังรู้ตอนที่พี่บอก...)
อยู่เชียงรายนะคะ เชียงราย เชียงราย
การเรียนรู้เกิดขึ้นได้ทุกที่ จากทุกๆแหล่ง
ไม่ว่าจะในห้องเรียน ในห้องสมุด ในบ้าน ในเว็บ จะผ่านหนังสือ ผ่านการสอบ ผ่านสื่อต่างๆ
เพียงแต่ Furry อาจจะเป็นห่วงว่าหลายคนอธิบายแล้ว ไม่รู้getหรือป่าว

Pass through 1st IPST 2011 , Prepare for 2nd IPST 2011-2012

13 เมษายน 2008 22:42 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ LOSO
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้