ดูหนึ่งข้อความ
Old 18 มิถุนายน 2008, 23:56
murderer@IPST's Avatar
murderer@IPST murderer@IPST ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

murderer@IPST is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ หยินหยาง View Post
พอดี คุณ murderer@IPST เพิ่งเข้าสู่วงการของ mathcenter (เพราะมั่วแต่ไปเที่ยวเวียดนาม สเปน ...สงสัยจะจองไปเยอรมันอีกมั้งนี่)
จริงๆ ตอนตั้งกระทู้ครั้งแรกนั้น ยังไม่ได้แยกกระทู้ ม.ต้น-ม.ปลาย มาตอนหลังมีการแยกกระทู้ออกมาเป็น ม.ต้นและม.ปลาย ทาง moderator
เป็นคนจัดเข้า ม.ปลายเองครับ(ผมรู้แต่แรกแล้วครับ เห็นว่าไม่ซีเรียสเลยไม่ได้ท้วงอะไรครับ) รับรองว่าผมไม่ทำให้ขายหน้าโรงเรียนคุณหรอกครับ
จิงดิครับ
555+
เก่งครับเก่งๆ
Unknown to death. Nor known to life.
Have withstood pain to create many weapons.
Yet, those hands will never hold anything.
So as I pray, "Unlimited Blade Works."

18 มิถุนายน 2008 23:56 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ murderer@IPST
เหตุผล: ...
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้