ดูหนึ่งข้อความ
Old 13 ธันวาคม 2013, 11:09
mathwarrior's Avatar
mathwarrior mathwarrior ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

mathwarrior is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ gon View Post
มาแล้วนะครับจากเว็บเดิม

เว็บทางการของฟิลิปปินส์เอง ผมเมล์ไปบอกว่าอัพเดตหน่อยเถอะ ปรากฏว่าเพิ่มรูปภาพนิดหน่อยเองครับ.

ข้อสอบ imso 2013 (กดลิงก์ข้างล่างเพื่อดู)

Math short Answer ผมลองทำดูบ้างแล้วครับ ยังไม่ได้ตรวจทาน

ถ้าข้อไหนคิดว่าผิดพลาดช่วยท้วงติงด้วยนะครับ

สุดยอดเลยครับ พี่ gon และขอขอบพระคุณมากสำหรับข้อสอบครับ

ป.ล. ผมสอบกลับมาได้เหรียญเงินครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้