หัวข้อ: A-math
ดูหนึ่งข้อความ
Old 13 เมษายน 2010, 14:25
Doraemon_kup's Avatar
Doraemon_kup Doraemon_kup ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

Doraemon_kup is on a distinguished road

scrabble ก็คือ Crossword a_kup
ที่ รร เก่าผม เขาส่งผมไปแข่ง Crossword ในงาน...... ได้รางวัล....... ระดับ....... _kup
แต่ A-math ผมก็เล่นเป็น _kup
ถ้าใครเป็นพื้นฐานของพวกนี้ก็จะเ้ล่นได้หมดทุกอย่างเลย _kup
(เช่น A-math Crossword คำคม _kup)
---------------------------------
อ้างอิง:
ที่ รร เก่าผม เขาส่งผมไปแข่ง Crossword ในงาน...... ได้รางวัล....... ระดับ....... _kup
ขอ senser หน่อย _kup

13 เมษายน 2010 14:26 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Doraemon_kup
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้