ดูหนึ่งข้อความ
Old 13 สิงหาคม 2011, 15:01
Metamorphosis's Avatar
Metamorphosis Metamorphosis ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

Metamorphosis is on a distinguished road

ผมว่าไม่เกี่ยวหรอกครับ ม.1 ม.2 ม.3 ... อะไรนั่นอะ ลองไปดู สอวน เลข ศูนย์สวน ปีที่แล้วดิครับ
เด็ก ม.ต้น เยอะกว่า ม.ปลายอีก (เพราะอะไร ?)

ผมเห็นคุณตั้งกระทู้มาหลาย ๆ กระทู้แล้ว (ตั้งแต่ 2 ปีก่อน) ผมคิดว่า คุณมีปัญหาบางอย่างครับ
1. สมาธิในการทำโจทย์ ผมคิดว่าส่วนนี้สำคัญมากเลยครับ ทำให้เราสามารถ อัพระดับตัวเองได้
2. ไม่แม่นนิยาม อันนี้เป็นอย่างที่ 2 ที่ผมเห็นจากกระทู้ที่คุณตั้ง
ผมไม่อาจทราบความขยัน ความพยายามของคุณได้ แต่ผมว่า 2 อย่าง นี้ที่คุณควรปรับปรุง โดยการเรียนพิเศษ ตามที่ผมบอกครับ