ดูหนึ่งข้อความ
Old 30 เมษายน 2008, 18:52
คusักคณิm's Avatar
คusักคณิm คusักคณิm ไม่อยู่ในระบบ
เทพยุทธ์

คusักคณิm is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ m_Innocent View Post
โหะๆ ง่ายๆคับ

เด็กประถมต้น

1.เนื่อหาไม่ยากเกินความสามารถคับ ฉะนั้นส่วนมากจะถามครูไม่ก็พ่อแม่ได้คับ

2. ถ้าเป็นผมตอนนนั้นผมยังเล่นเน็ตไม่ค่อยเป็นเลย เเละจะเล่นเกมหรือส่วนใหญ่ไม่ค่อยสนใจเท่าไรหรอกคับ

เหตุผลอาจมีมากกว่านี้คับ แต่นี่เป็นความเห็นส่วนหนึ่งของผมนะคับ
ก็น่าจะใช่นะ

08 ตุลาคม 2008 16:01 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ คusักคณิm
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้