ดูหนึ่งข้อความ
Old 11 พฤศจิกายน 2008, 09:07
Chinadoll's Avatar
Chinadoll Chinadoll ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

Chinadoll is on a distinguished road

ขอบใจมากครับ ที่ช่วยแจ้งรายละเอียดให้
พอดีลูกชาย ไปสอบช่วงชั้นที่ 1 มา เมื่อวันเสาร์ก่อน
เห็นคะแนน พอใช้ได้ ก็เลยมาลองหาข้อมูล ว่าถ้าผ่านรอบแรก แล้ว จะต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้าง

ถ้าคนรักคณิต มีโจทย์เก่าๆ ก็ขอหน่อยนะ จะเอาแนวไปแนะนำเจ้าลูกชายตัวแสบ

เอ้ แล้วทำไมถึงรู้ว่า ผมทำงานที่ไหนละ เก่งจัง

อ้อ แล้วเราชอบเล่นหมากล้อมบ้างรึเปล่า

11 พฤศจิกายน 2008 09:08 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Chinadoll
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้