ดูหนึ่งข้อความ
Old 23 กุมภาพันธ์ 2010, 17:02
Tanat's Avatar
Tanat Tanat ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Tanat is on a distinguished road

คุณลุง Banker ครับ เราไม่ได้ผิดสัญญากันแล้วน่ะครับ เพราะผมก็ไม่ได้รับเหมือนกันครับ (เจ๊ากันครับ)

ขอแสดงความยินดีกับเพื่อนทุกคน ๆ ที่ได้รับเหรียญด้วยน่ะครับ

ปล.) ขนาดทำวิธีทำได้ตรงกับกระทู้ที่เคยช่วยกันเฉลยไว้ 7 ข้อ ยังไม่ผ่านเลยครับ สงสัยวิธีทำใช้ไม่ได้ (แต่คนที่เคยไปแข่งที่ประเทศฟิลิปปินแล้วได้เหรียญทองมา เค้าก็ลงในเวปไซด์ของเค้าว่าทำได้ 7ข้อ เหมือนกัน แต่ที่ไม่เหมือนกันนิดเดียว คือ เค้าได้เหรียญทองครับ )

23 กุมภาพันธ์ 2010 17:12 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 3 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Tanat
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้