ดูหนึ่งข้อความ
Old 15 มีนาคม 2007, 11:50
jabza's Avatar
jabza jabza ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

jabza is on a distinguished road
Wink ร.ร.นครสวรรค์(ชาย) โครงการโอลิมปิก ประกาศผลแล้วว!!

ร.ร.นครสวรรค์(ชาย) โครงการโอลิมปิก ประกาศผลแล้วว!! ใครติดบ้างครับ รู้สึกว่าร.ร.นี้เป็นร.ร.เก่าของพี่GONใช่มะครับ ผมคิดว่าจะเรียนที่นี่แหละ ไม่ไปแล้วสาธิตมช.จะได้เก่งแบบพี่GON ใครสอบติดบ้างกรุณาบอกด้วยนะครับ แหะๆ อุส่าห์ไปมอบตัวที่สาธิตมช. แล้วไม่เอา เสียดายเงินหมดไปเป็นหมื่นT-T
ปล.ตอนนี้เว็ปคนเข้าเยอะมาก บางท่านที่เข้าเว็ปไซต์www.nssc.ac.th ไม่ได้นะครับ ผมติดแบบห่วยๆนะครับ อันดับที่30 แน่ะ ต้องไปฟิตใหม่ เพื่อจะได้เก่งแบบพี่GON (อ่อนสังคม ภาษาไทยสุดๆครับ)

เด็กน้อย ค่อยๆ เรียนรู้ สินะ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้