ดูหนึ่งข้อความ
Old 12 กันยายน 2008, 21:50
LOSO's Avatar
LOSO LOSO ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าหยก

LOSO is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ gon View Post
ยินดีด้วยครับ น้องเสกโลโซ

ถ้ามีกล้องก็ถ่ายรูปมาฝากเยอะ ๆ นะครับ บอกเล่าประสบการณ์สู่กันฟัง
ต้องขอบคุณ พี่gonและพี่ๆที่mathcenterทุกคน ที่ช่วยไขปัญหาที่ผมติดขัด รวมทั้งหนังสือดีดีอย่างMy Math

พี่gonครับ ผมมีไอเดียอย่างนึงว่า ถ้าผ่านไประยะหนึ่ง น่าจะรวบรวมโจทย์แข่งขันของMathcenterที่ทําอยู่ แล้วทําเป็นหนังสือเล่มๆน่าจะดีมากมากนะครับ ขอจองคนแรกเลยครับ

Pass through 1st IPST 2011 , Prepare for 2nd IPST 2011-2012
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้