ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 เมษายน 2006, 14:58
nongtum's Avatar
nongtum nongtum ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nongtum is on a distinguished road
ผมอาจเขียนจุดประสงค์ไม่ชัดเจน ดังนั้นขอชี้แจงเพิ่มเติมอีกสักนิดครับ

จุดประสงค์หลักของกระทู้นี้ เพื่อรวบรวมลิงค์ไปยังกระทู้คำถาม ไม่ใช่กระทู้สำหรับถามโจทย์ ดังนั้นนับจากข้อความนี้เป็นต้นไปหากผมพบโจทย์ข้อใดก็ตามที่พบได้ในลิงค์ด้านบนแต่ยังมีการมาโพสต์ถามในกระทู้นี้ ผมขอใช้สิทธิ์ลบคำถามนั้นในกระทู้นี้ แล้วคัดคำถามที่ถูกลบไปตอบในกระทู้ที่เกี่ยวข้องแทนนะครับ แต่ผมยินดีรับถามคำถามหรือข้อเสนอแนะเกี่ยวกับลิงค์ในกระทู้ครับ

สำหรับคำถามที่ถามมา ตามไปดูความคิดเห็นของคุณ Passer-By ได้ที่กระทู้ข้อสอบสมาคมปี 2548 (ดูลิงค์ด้านบนนะครับ) อยู่ด้านล่างๆของหน้าแรก

Stay Hungry. Stay Foolish.
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้