ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 พฤศจิกายน 2006, 11:40
nooonuii nooonuii ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nooonuii is on a distinguished road
อ้างอิง:
ข้อความเดิมของคุณ warut:
ไม่มีอะไรหรอกครับ ไม่ต้องคิดมาก จริงๆแล้วเรื่องทั้งหมดที่เกิดขึ้น เป็นเพราะคุณ gon เค้าอิจฉาที่คุณ nooonuii จะได้ msn สาวๆอีกแล้ว อดไม่ได้ก็เลยพูดออกมาอย่างนั้น อันที่จริงผมก็แอบอิจฉาเหมือนกันนะ แต่ผมเก็บอารมณ์ได้ดีกว่า

ตลกน่ะครับ...ตลก ทุกๆท่านโปรดรับทราบด้วย

ป.ล. ผมเพิ่งสังเกตว่าคุณ nooonuii เปลี่ยน avatar จาก Galois เป็น Ramanujan ไม่รู้แอบไปเปลี่ยนมาเมื่อไหร่
ผมยังไม่เคยได้อีเมลสาวๆจากที่นี่เลยนะครับคุณ Warut
ดูเหมือนน้องคนนี้จะเป็นคนแรกครับ เหอเหอ เหยื่อรายแรก
(น้องเขาจะกล้าติดต่อผมมั้ยเนี่ยอิอิ) อีเมลผม nooonuii@hotmail.com ครับ

ผมเปลี่ยนหน้าจาก Galois เพราะว่า หน้าตาผมไม่ได้เป็นหนุ่มน้อยหน้ามลเหมือน Galois น่ะครับ มองหน้านายคนนี้แล้วมามองดูตัวเองมันรู้สึกขัดแย้งชอบกล ก็เลยเปลี่ยนเป็นหน้า Ramanujan ดีกว่าเพราะคนนี้คล้ายกับผมมากๆเลยครับ อยู่ที่นี่ก็มีคนอินเดียมาทักบ่อยๆ เสียดายพูดภาษาเขาไม่เป็น