ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 พฤศจิกายน 2006, 14:42
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Icon20

อ้างอิง:
ข้อความเดิมของคุณ warut:
ไม่มีอะไรหรอกครับ ไม่ต้องคิดมาก จริงๆแล้วเรื่องทั้งหมดที่เกิดขึ้น เป็นเพราะคุณ gon เค้าอิจฉาที่คุณ nooonuii จะได้ msn สาวๆอีกแล้ว อดไม่ได้ก็เลยพูดออกมาอย่างนั้น อันที่จริงผมก็แอบอิจฉาเหมือนกันนะ แต่ผมเก็บอารมณ์ได้ดีกว่า

ตลกน่ะครับ...ตลก ทุกๆท่านโปรดรับทราบด้วย

ป.ล. ผมเพิ่งสังเกตว่าคุณ nooonuii เปลี่ยน avatar จาก Galois เป็น Ramanujan ไม่รู้แอบไปเปลี่ยนมาเมื่อไหร่
ผมจะหาแสตมป์ได้จากที่ไหนบ้างนี่ หนูแพรที่เขียนจดหมายมาหาตั้งแต่เดือนกันยายน ถ้าเข้ามาอ่านกระทู้นี้ (คงได้อ่านอยู่หรอก ) ขอบอกว่าพี่ยังไม่ได้ลืมที่จะตอบน้องหรอกนะครับ กำลังจะหาธุระไปไปรษณีย์อยู่
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้