ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 พฤศจิกายน 2005, 23:01
R-Tummykung de Lamar R-Tummykung de Lamar ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

R-Tummykung de Lamar is on a distinguished road
Post สมาคมคณิตศาสตร์ 2548 (ม.ต้น)

ขอ เท้าความขากคราวที่แล้วนะครับ
จากกระทู้ ข้อสอบสมาคมครับ(ม.ต้น) ของปีที่แล้ว
ปีนี้ผมขอรับหน้าที่เอาข้อสอบมาลงตามธรรมเนียมอีกเชนเคยครับ
(ปีนี้อยากบอกว่า ผมผิดข้อง่ายๆอะ คิดแล้วเจ็บใจ T_T)

16 มกราคม 2006 20:03 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ R-Tummykung de Lamar
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้