ดูหนึ่งข้อความ
Old 11 กรกฎาคม 2013, 22:57
น้องเจมส์'s Avatar
น้องเจมส์ น้องเจมส์ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

น้องเจมส์ is on a distinguished road

ยินดีกับเด็กๆทุกคนด้วยครับ เก่งกันทุกคนจริงๆ บางคนอาจพลาดหวังไปบ้างแต่ก็เป็นประสบการณ์ที่ดี

สำหรับตาเจมส์ ที่กำลังจะเดินทางไปฮ่องกงวันอาทิตย์นี้ บอกตามจริงก็แอบหวังอยู่ลึกๆครับ
แต่จากการฝึกทำโจทย์ต่างๆที่ผ่านมา ยังขาดความรอบคอบ อ่านโจทย์ผิดบ้าง คิดผิดพลาดบ้าง
พยายามเตือนทุกครั้งก่อนเอามาให้เช็คคำตอบ

สุดท้ายนี้ ขอบคุณ mathcenter forum และทุกๆท่านมากๆครับ ที่ช่วยชี้แนวทางการแก้ปัญหา
เป็นที่ฝึกปรือได้เป็นอย่างดี

พ่อของตาเจมส์
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้