ดูหนึ่งข้อความ
Old 29 เมษายน 2010, 12:11
Αρχιμήδης's Avatar
Αρχιμήδης Αρχιμήδης ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

Αρχιμήδης is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ กระบี่เดียวดายแสวงพ่าย View Post
ผมได้ x=$\sqrt{3} $ แต่วิธีคิดยังไม่ค่อยสวยงามเท่าไหร่ครับ อึดมาก
ครับๆ ช่วยทำให้ดูหน่อยครับ ..... ขอบคุณครับ

16 พฤษภาคม 2010 01:16 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Αρχιμήδης
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้